



TAASISI YA UTAFITI NA UIMARISHAJI WA VIWANDA YA KENYA (KIRDI)

MKATABA WA UTOAJI WA HUDUMA KWA WANANCHI

Kauli Mbiu

Tafiti | Buni | Fanyia Biashara



Maono

Utafiti wa viwandani wa hali ya juu
kwa ajili ya viwanda shindani na
endelevu



Dhamira

Kutoa teknolojia bunifu ya viwanda
kupitia utafiti na usambamazaji wa
matokeo



Maadili Yetu

Uadilifi | Uendeleu wa kina | Ushirikiano
Ubunifu | Kuweka mteja mbele

NO	HUDUMA/BIDHAA	MAHITAJI YA KUPATA HUDUMA/BIDHAA	GHARAMA	MUDA WA KUHUDUMIWA
1.	Majibu kwa mawasiliano	Mawasiliano wazi na mafupi	Bure	Siku (5) tano za kazi
2.	Ufumbuzi wa malalamiko	Kufanya malalamiko ya maneno au maandishi	Bure	Siku kumi na nne (14) za kazi bila ya malalamiko ambayo inahitaji uchunguzi zaidi
3.	Kuandikishwa kwa mipango ya huduma za usambazaji wa biashara, vifaa vya kawaida vinavyo zaliwa kwa viwanda, maendeleo ya bidhaa na mafunzo ya kukuza uwezo	i. Fanya ombi ii. Tia sahihi na kuzingatia makubaliano wa mkataba iii. Lipa ada zinazohitajika	Kulingana na makubaliano ya malipo yaliyo katika nukuu	Siku (5) tano za kazi baada ya kulipa ada zinazohitajika
4.	Huduma za maabara	i. Jaza fomu ya kuwasilisha sampuli ii. Wasilisha sampuli za kutosha iii. Lipa ada zinazohitajika	Kulingana na huduma ya malipo	Siku kumi (10) za kazi bila ubaguzi wa taratibu zinazohitajika siku zaidi
5.	Malipo	Wasilisha nyaraka sahihi na kamili ya malipo kwa wakati ufaao	Bure	Katika siku sitini (60) kutoka tarehe ya kupokelewa kwa nyaraka za madaai

JITIHAHA YETU NI KUJITOLEA KWA HESHIMA NA UBORA KATIKA UTOAJI WA HUDUMA

Huduma yoyote isiyoambatana na masharti yaliyotajwa hapo juu au afisa yeyote ambaye haishi kulingana na kujitoa kwa heshima na ubora katika utoaji wa huduma anapaswa kuripotiwa kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Kenya Industrial Research and Development Institute, KIRDI Popo Road Off Mombasa Road South C: Sanduku la Barua 30650-00100, Nairobi, Kenya
Simu: +254(0)202388216/2393466: Barua Pepel: directorgeneral@kirdi.go.ke

Katibu wa Tume / Mkurugenzi Mkuu Tume ya Haki ya Utawala (OMBUDSMAN)
Gorofa ya Pili, Mnara wa West End, Barabara ya Waiyaki, Nairobi. Sanduku la Barua 20414-00200 Nairobi, Kenya.
Simu: +254(0)202270000/2303000. Barua Pepe: complain@ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO

ILICHAPISHWA UPYA 2024